Snura awaomba radhi Watanzania, awasilisha video safi ya Chura kukaguliwa

0

Snura amewaomba radhi watanzania kwa video ya wimbo wake ‘Chura’ inayowadhalilisha wanawake na iliyo kinyume na maadili.

Snura awaomba radhi Watanzania, awasilisha video safi ya Chura kukaguliwa
Snura akiongea na waandishi wa habari Alhamis hii

Muimbaji huyo amekutana na waandishi wa habari Alhamis hii kwenye ukumbi wa Habari Maelezo jijini Dar es Salaam.
Jana video na wimbo huo vilifungiwa na wizara ya habari, utamaduni, sanaa na michezo kwa madai kuwa inakiuka maadili ya Kitanzania. Pia alizuiwa kufanya maenesho ya hadhara kwakuwa hajajisajili kwenye baraza la sanaa la taifa, BASATA.
Snura awaomba radhi Watanzania, awasilisha video safi ya Chura kukaguliwa

Kwenye mkutano huo na waandishi wa habari, Snura amedai kuwa tayari amekamilisha mchakato wa usajili na BASATA imempa kibali. Pia amedai kuwa amewasilisha video mpya ya wimbo huo kwa bodi ya filamu ya Tanzania ambayo itaikagua.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here