Hili ndilo jibu la nay wa mitego kwa wabaya wake

0

Nay Wamitego amewajibu watu wanaomchukulia poa.
Akiongea kwenye kipindi cha E News, kinachoruka kupitia EATV, Nay wa Mitego amewapiga dongo wanaomchukia kwa kuwaambia hafanyi muziki kwa ajili ya tuzo.
“Mimi siku zote sifanyi muziki ili nipate tuzo au nishinde tuzo hata mashabiki zangu naomba mtambue kuwa mimi sifanyi muziki kwa ajili ya tuzo,” alisema.
Saka Hela ni moja kati ya nyimbo za rapper huyo zinazofanya vizuri kwenye TV na Radio kwa sasa japo iliachiwa kwa kushtukiza

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here